ผมชื่อสมพรครับ เรียนคณะเทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งแถวนนทบุรี เรื่องที่จะมาเล่าเกิดขึ้นตอนผมใกล้จบปี 3 ครับ ตอนนั้นผมไปหาเพื่อนที่ ม.แถวดุสิด พอดีที่คณะเพื่อนมีงานของมหาลัย ผมเจอกับเพื่อนของเพื่อนผม หน้าตาน่ารักดีครับ ผอม สูงประมาณ 160 นิดๆเพื่อนผมมากระซิบบอกว่าคนนี้เรียนโลจิสติก ชื่อ นุ่นครับ ก็ตอนนี้ใกล้เรียนจบแล้วเพราะเรียนเปิดอาเซียนเลยจบไ ว 3 ปีครึ่ง ผมก็เลยให้เพื่อนช่วยติดต่อให้ ได้เบอร์โทรมาเรียบร้อยผมก็จีบนุ่นอยู่ประมาณเดือนนึ ง ก็เริ่มไปเที่ยวด้วยกัน เดินจูงมือพอรู้จักกันมากขึ้น อีกสักเดือนเราก็ขอคบเป็นแฟนกันครับ ทีนี้ก็เริ่มไปมากันที่หอ หอนุ่นบ้าง หอผมบ้าง นุ่นก็จะออกจากห้องไปทำงานพิเศษในห้างแต่ถ้าวันไหนไม ่มีเรียนหรือทำงาน นุ่นก็จะต้องอยู่คนเดียว วันนั้นผมไปที่หอนุ่นตอน 10 โมงแน่นอนมีนุ่นอยู่คนเดียวนุ้ยนั่งดูทีวีอยู่ พอผมมาถึงเธอก็มาเปิดประตูให้ผมก็นั่งดูกับนุ่น เรานั่งข้างๆกันซักพัก

ผมก็ชวนนุ่นคุยเรื่องของเรา นุ่นก็นอนซบบนไหล่ผม ผมก็เลยกอดนุ่นไว้คุยต่อไปอีกหน่อยนุ่นก็หลับแต่คงไม ่ได้หลับสนิทหรอก ผมก็ค่อยๆเชยคางนุ่นขึ้นมาและจูบลงไปเบาๆ กลัวเหมือนกันเพราะนั่นเป็นครั้งแรกของผม (ที่ผ่านมาใช้แต่มือตัวเองตลอด) นุ่นไม่ได้ลืมตาและก็ไม่ได้จูบตอบหรือมีปฏิกริยาอะไร กลับมา สักครู่ผมก็หยุดและนุ่นก็ค่อยๆลืมตาดูนุ่นก็เงียบๆไป ผมคิดว่านุ่นคงโกรธแต่ถามไปถามมานุ่นบอกว่าไม่ได้โกร ธแต่ไม่รู้จะพูดยังไง (แหม่เล่นตัวไปได้นังนี่) เขินด้วยมั้ง? ไม่คิดว่าผมจะกล้าทำวันนั้นผมก็กอดจูบนุ่นอยู่หลายหน ทั้งวันแต่ผมไม่กล้าทำอะไรมากกว่านั้น (ใจนะอยากจะตายx่า ) ต่อมาเราก็คบกันมา 3 เดือนแล้วผมก็ไปหานุ่นที่บ้านเหมือนทุกครั้ง แต่วันนี้ผมนั่งมอเตอร์ไซด์มาเพราะรถติด พอถึงบ้านนุ่นผมบอกกับนุ่นว่าอยากอาบน้ำจัง นุ่นก็บอกให้ไปข้างบนเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ ผมก็อาบน้ำสระผมจนเสร็จก็ออกมานุ่นก็นั่งรออยู่ในห้อ งของนุ่น ผมก็เช็ดตัวอยู่นุ่นก็เดินด้านหลังบอกว่าจะเช็ด ผมให้ ผมก็เลยนั่งลงหันหน้าไปทางนุ่นเพื่อให้นุ่นยืนเช็ดหั วให้ ระหว่างที่นุ่นยังเช็ดหัวอยู่ผมก็มองที่เอว หน้าท้อง หน้าอก เพราะมันอยู่ระดับสายตาพอดี พอผมเริ่มแห้งผมก็ดึงเอวนุ่นมากอดไว้ หอมเข้าที่ท้อง นุ่นก็ยืนกอดคอผมไว้แล้วก็ก้มลงมาจูบที่หัว ผมเลยดึงนุ่นลงมานั่งที่ตัก แล้วก็กอดจูบคราวนี้นุ่นจูบตอบกลับมาแล้ว ผมเริ่มลูบคลำที่เอวเห็นนุ่นไม่ว่าอะไรก็ค่อยๆสูงขึ้ นและก็จับที่นมนุ่นคราวนี้นุ้ยหายใจแรงขึ้นแต่ไม่ว่า อยู่ดีจากนั้นผมก็ล่วงเข้าไปในเสื้อจับนมนุ่นขยำไปเร ื่อยๆและก็ค่อยๆเขยิบลงมาตรงหว่างขานุ่นถอนหายใจออกม า ครางเบานิดๆ

อาาาา......เงี่ยนจัง ผมเริ่มรุกหนัก ปลดเชือกที่รัดกางเกงขาสั้นของนุ่นและถอดกางเกงออกมา แล้วผมก็ถกเสื้อนุ่นขึ้นไปแต่ยังไม่ถอดออก ไซร้ที่ซอกคอและที่นม นมนุ่นไม่ใหญ่ ประมาณ 32 ผมจับบี้ๆ ดูด นุ่นเองก็ครางไม่หยุดท่าทางนุ่นก็อารมณ์หลุดไปแ ล้ว "เค้าเสียวววนะ....อ๊ะ!!! " จากนั้นผมก็ปลดตะขอยกทรงออก ทีนี้ผมเห็นนมนุ่นเต็มๆตา นม 32 อย่างที่บอกหัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ เริ่มที่จะชูแข็งขึ้นหลังจากลิ้นตวัดไปโดนหัวนม นุ่นร้องครางออกมาดังดี และผมก็ค่อยๆพรมจูบลงมาเรื่อยจนถึงท้องที่แบนราบเลีย ไปรอบๆสะดือที่เป็นขีดบุ๋มอยู่บนหน้าท้อง ในใจผมตื่นเต้นไปหมดเพราะไม่อยากจะเชื่อว่าเราจะได้ม าทำแบบนี้กับสาวโลจิสติกของ ม.นี้ เห็นนม ได้เลียได้ดูด แต่มันก็เป็นจริงแล้ว และต่อไปผมนึกในใจว่าเราจะถอดกางเกงในของนุ่นแล ้ว ผมจูบลงมาต่อที่ขอบกางเกงในมองดูกางเกงในที่บาง สีขาว เห็นอะไรสีดำรางๆและมีรอยแฉะๆตรงกางเกงใน ผมรีบเอามือละจากนมมาขยี้บริเวณนั้น นุ่นร้องออกมา เรียกชื่อผมใหญ่เลย ผมรีบถอดกางเกงตัวนั้นออกอย่างช้าๆ ขนของนุ่นก็ค่อยๆโผล่พ้นขอบกางเกงในออกมาให้เห็ น ไม่ดก ไม่ยาวจนรกเกินไป กำลังดี ผมไม่กล้าเลียได้แต่จ้องดูตอนนั้นนุ่นลืมตามาพอ ดี บอกว่ามองอะไรแบบอายๆ รีบดึงผมขึ้นไปผมก็จูบปากนุ่นอีกมือก็เค้นไปที่ นมหัว นมนุ่นไม่ใหญ่พอดีกับขนาด ผมเองชักทนไม่ไหวรีบถอดกางเกงผมออกเอาของผมจ่อ ที่ จิ๋มนุ่น นุ่นเกร็งนิดหน่อยขาหุบเข้ามารัดเอวผม ผมก็เลยถ่างออกแล้วเอาค่อยๆใส่เข้าไปนุ่นกระตุ กนิดๆ ร้องออกมาดังมากผมค่อยๆเร็วขึ้นเหมือนหนังที่เค ยดู นุ่นร้องตลอดเวลา กอดผมไว้แน่นผมก็ดูดนมบ้างปากบ้างจนเสร็จ นุ่นดูเหนื่อยๆเราก็นอนกอดกันซักพัก ผมก็เริ่มจูบนุ่นอีกแต่นุ่นบอกว่าเจ็บไม่ยอมให้เอาแล ้ว ผมเลยเอามาจ่อที่ปากนุ้ย นุ้ยมองหน้าผมแต่ก็ยอมอมเข้าไป นุ่นทำได้เก่งครับ ใช้ลิ้นเลียรอบหัว ฟันโดนที่หัวตลอด อมขึ้นสุดลงสุดจนผมเสร็จในปากนุ่นเลย แล้วเราก้อลุกไปอาบน้ำด้วยกัน ทุกวันนี้ ผมยังจำภาพนุ่นตอนแก้ผ้าได้อยู่เลย..